Labarin ya faru ne a Monstropolis, birni mai kowane irin halitta.
A tsakiyar birnin akwai cibiyar kula da kukan yara, makamashin da birnin ke bukata.
Dodanni suna ziyartar gidajen yara ta ƙofofin kabad a kowace rana don tattara kukansu masu daraja don mayar da su makamashi ga birni.
Wani ɗan ƙaramin ɗan ƙaramin kore mai ban dariya wanda babban dodo ya taimaka, Sullivan, wanda ya san yadda ake lalata da gurɓatacce ba tare da taɓa taɓawa ba, tunda duk wani hulɗar jiki da ɗan adam zai kasance mai mutuwa.
Amma lokaci yana da wahala ga 'yan ta'addar biyu, yara ba sa kururuwa cikin sauƙi kamar yadda suke yi kuma garin yana gab da fuskantar matsalar makamashi.
Sullivan ya sami ƙofar kabad a bar shi kaɗai a cikin masana'antar da ba kowa.
Yana shiga dakin, sai ya gano babu kowa, nan da nan ya gane cewa karamar yarinyar da ke zaune a wurin ta bi shi cikin duniyar dodanni.
Yayin da Sullivan ya firgita da ƙarami, saboda ya yi imanin cewa yaran ɗan adam guba ne, wannan ko kaɗan ba ya tsoron dodo.
Canjin Launi