Canjin Launi
Barry B. Benson kudan zuma ce mai manufa wacce ke da ikon yin magana da mutane. Sake kammala karatunsa, Barry ya ɓata rai da fatan samun tsarin aiki ɗaya kawai: yin zuma. Yayin da yake tafiya a waje da hita a karon farko, ya karya ɗaya daga cikin muhimman ƙa'idodin duniyar ƙudan zuma: yana magana da ɗan adam: mai furanni na New York, Vanessa. Ya yi mamakin ganin cewa ’yan Adam suna sata suna cin zumar da ƙudan zuma ke samarwa, kuma sun yi shekaru aru-aru! Daga nan sai ya mayar da shi aikin sa na gurfanar da ‘yan Adam a gaban kuliya bisa laifin satar zuma da kuma tabbatar da hakkin kudan zuma.