Canjin Launi
Labarin labaran farko ya dogara ne akan yunƙurin da Tom, wani cat mai launin toka, ya yi, don kama Jerry, ɗan ƙaramin linzamin kwamfuta mai launin ruwan kasa, da hargitsin da fada ya haifar.
Dalilan Tom na korar Jerry sun bambanta daga yunwa, zuwa jin daɗin azabtar da ƙanƙanta fiye da kansa, zuwa sha'awar ɗaukar fansa don ba'a.
Dalilan Tom na korar Jerry sun bambanta daga yunwa, zuwa jin daɗin azabtar da ƙanƙanta fiye da kansa, zuwa sha'awar ɗaukar fansa don ba'a. Tom bai taba samun nasarar kama Jerry ba, musamman saboda basirar Mouse. A cikin ƙarin abubuwan kwanan nan, Tom da Jerry suna nuna ƙauna ga juna. Yawancin lokaci Jerry yana zuwa don samun Tom don sababbin abubuwan ban sha'awa. Don haka yana iya faruwa cewa linzamin kwamfuta ya zo ya ceci cat daga yanayin da ba za a iya raba shi ba.